เรื่องเสียว

หัวข้อ: เรื่องราวในอดีต  (อ่าน 407 ครั้ง) Description: กระหรี่หีสวย3

กลับหมวด เรื่องเสียวจากทางบ้าน เรื่องเสียวเพื่อนกัน

เรื่องราวในอดีต - เรื่องเสียวจากทางบ้าน เรื่องเสียวเพื่อนกัน - รวมสุดยอดรูปโป๊ รูปหี แอบถ่าย รูปหลุด 18+ xxx สุดดดคลิกที่นี้เพื่อกลับหน้าหลัก

เรื่องนี้เกิดขึ้นมานานแล้วตอนผมอายุสัก 11 ขวบยังแก้ผ้าอาบน้ำอยู่เลยพี่ชายของผมกับพี่สะใภ้มาปลูกบ้านอยู่ข้างๆบ้านผม เขามีลูก ด้วยกันสี่คน คนโตอายุเกือบเท่าผม *่ชายผมชอบค้างคืนที่อื่นเพราะชอบไปเล่นไพ่ บ่อยๆเข้าพี่สะใภ้มาขออนุญาตแม่ผม ว่าให้ผมไปนอนเป็นเพื่อนเพราะกลัว แม่ก็ไล่ให้ผมไปนอนเป็นเพื่อนเขา  ที่บ้านเขานอนกางมุ้งเพราะเป็นบ้านนอก ทุกคนนอนในมุ้งเดียวกันหมด  ผมนอนซ้ายสุดแล้วก็พี่สะใภ้ ถัดไปเป็นหลานคนเล็กเรียงไปจนถึงคนโตเป็นคนสุดท้าย คืนแรกๆก็ไม่มีอะไร แต่พอไปนอนบ่อยๆเข้าพี่สะใภ้ชอบเอาขาซ้ายที่ติดกับผมวางพาดขึ้นมาตรงจู๋ของ ผมแล้วทำเ ป็นนอนดิ้นคลึงไปมาแล้วทำผ้าถุงเลิกขึ้นจนพ้นโคกของเธอ ผมรู้สึกตื่นเต้นมาก*แข็งปั๋งเลยเสียงตะเกียงที่แขวนไว้ส่องมาให้เห็นโคก *ที่มีขนดำป ิดหมดมันดกมากๆ ผมอยากจับจังเลยเพราะผมไม่เคยสำผัสมาก่อนในชีวิต ผมจึงเอามือค่อยๆไปวางบนโคก*เธอ เธอเฉยผมเลยค่อยๆลูบไล้เบาทำอยู่อย่างนี้หลายนาทีเพราะไม่กล้าทำอย่างอื่น กลัวเธอตี เพราะเธอแก่กว่าผม19 ปีเรียกว่าเป็นแม่ผมได้ผมได้ยินเสียงเธอหายใจแรงและแรงขึ้นเรื่อยๆ จู่ๆเธอก็จับมือผมแล้วขยี้หนักๆที่บริเวณแคม*ทั้งสองข้าง พร้อมกับอ้าขาออกกว้าง แต่เธอหลับตาและเงียบผมรู้สึกได้เลยว่า*เธอแฉะไปหมดนัเปียกหมอยจนชุ่มโชกไป หมด เธอละมือจากมือของผม ผมไม่กลัวแล้วตอนนี้ความอยากรู้อยากเห็นมีมากจนผมอดใจไม่ไหวแล้ว ผมเอานิ้วกลางกดลงตรงกลาง*แล้วลากไปมานิ้วมันตกวูบลงไปในรู*ทันทีสุดเลย ทีนี้เธอมีเสียงพูดเบาๆว่าทนไม่ไหวแล้ว เธอยกตูดขึ้นสวนกับนิ้วที่ผมแทงลงไป มันทั้งลื่นทั้งหลวมมากผมเพิ่มนิ้วอีกสองนิ้วมันจึงรู้สึกว่านิ้วกระทบผนัง นิ่มๆ ภายในรู*ของเธอ พอนิ้วสามนิ้มขยับได้แป๊บเดียว เธอหันมากระซิบข้างหูผมว่า **เป็นไหม ผมบอกไม่เป็น เธอจับ*ผมแล้วบอกว่าใช้ได้แล้วแข็งยังกะหินเลย แล้วเธอก็ดึงตัวผมขึ้นไปบนตัวเธอแล้วบอกว่าพี่สอนให้เดี๋ยวจะดีเอง พอตัวผมอยู่บนตัวเธอ เธอเอาส้นเท้า 2 ข้างล็อกเอวผมไว้แล้วเธอก็บดก้นเธอขึ้นมากับเอวผม ผมไม่ต้องทำอะไรเลยผมเสียวมากจนทนไม่ไหวผมร้องบอกเธอว่าเยี่ยวผมจะแตกแล้ว ครับพี่ เธอยิ้มแล้วบอกว่าเยี่ยวรด*พี่ได้เลย*อยากกินเยี่ยว ผมก้ทำตามเธอบอกมันเสียวจี้ดขึ้นสมองหูอื้อตาลายเลยผมบอกเธอว่าทำไมเยี่ยว แล้วดีจังเ ลย เธอบอกว่าเด็กเอ้ยไม่ใช่เยี่ยวเขาเรียกว่าน้ำเงี่ยนออกผมก็คับๆเหมือนนัก เรียนเลย&nb sp; เธอไม่ให้ผมลงจากตัวเธอๆบอก*เด็กดีจริงๆเลยน้ำเงี่ยนออกแล้วยังแข็งเหมือน เดิมเลย เธอก็เลยสอนให้ผมกระเด้าเองโดยไม่ได้ชัก*ออกเลยอีก 2 ครั้ง สรุปคืนนั้นผมโดนพี่สะใภ้สอน*น้ำแตกไป 3 ครั้งโดยไม่ได้พักยกเลย พอชัก*ออกเธอเอาผ้าถุงเช็ด*ให้ผมและเช็ด*เธอเปียกไปเกือบทั้งผืนเลยครับเธอ บอกผมว่าเ ธอกินน้ำต้อยผมแล้ว ผมต้องมาทำอย่างทุกครั้งที่พี่ชายผมไม่กลับบ้านเพราะถ้าผมไม่มา*เธอจะไม่สะ บายและหิว น้ำต้อยของผม ผมก็ไม่รู้เรื่องหรอกครับตอบตกลงอย่างเดียว เพราะรู้สึกชอบด้วย แต่คืนแรกนั้นหลังจากเลิกทำกันแล้ว ผมนอนไม่หลับเลยเพราะกลิ่นน้ำเงี่ยนมันคลุ้งไปทั้งมุ้งเลยครับ เอาแค่นี้ก่อนวันอย่างค่อยมาเล่าต่อเพราะว่าเธอสอนท่าให้ผมหลายท่ามาก เธอบอกต้องเรียนให้จบ

กลับหมวด เรื่องเสียวจากทางบ้าน เรื่องเสียวเพื่อนกัน

หัวข้อล่าสุด

ของฟิตมาก
ของฟิตมาก ...
ดู 440 ครั้ง
Eri Ouka 11_Japanese Av
Eri Ouka 11_Japanese Av...
ดู 1389 ครั้ง
Amatsuka Moe 63
Amatsuka Moe 63...
ดู 1540 ครั้ง
Mion Sonoda 79
Mion Sonoda 79...
ดู 602 ครั้ง
Jessica Kizaki 4_Japanese Av
Jessica Kizaki 4_Japanese Av...
ดู 1060 ครั้ง
หาปลาค่ะ
หาปลาค่ะ...
ดู 320 ครั้ง
คนอวดเต้า1
คนอวดเต้า1...
ดู 602 ครั้ง
Nami Honda 28
Nami Honda 28...
ดู 1221 ครั้ง
Ai Uehara 48
Ai Uehara 48...
ดู 747 ครั้ง
Ameri Ichinose 60
Ameri Ichinose 60...
ดู 3022 ครั้ง
ชอบแนวนี้
ชอบแนวนี้...
ดู 3245 ครั้ง
China Matsuoka 114
China Matsuoka 114...
ดู 1166 ครั้ง
Eimi Matsushima 6
Eimi Matsushima 6...
ดู 499 ครั้ง
Kana Momonogi 39
Kana Momonogi 39...
ดู 832 ครั้ง