เรื่องเสียว

หัวข้อ: แอบดูแม่  (อ่าน 338 ครั้ง) Description: ฝรั่งสาวๆช่วยตัวเอง...เห็นแล้วอยากใช้นิ้วช่วยอีกแรงจุงเบย

กลับหมวด เรื่องเสียวจากทางบ้าน เรื่องเสียวเพื่อนกัน

แอบดูแม่  - เรื่องเสียวจากทางบ้าน เรื่องเสียวเพื่อนกัน - รวมสุดยอดรูปโป๊ รูปหี แอบถ่าย รูปหลุด 18+ xxx สุดดดคลิกที่นี้เพื่อกลับหน้าหลัก

เรื่องของผมมีอยู่ว่า ที่บ้านผมนั้นอยู่กะแม่2คน พ่อเลิกกะแม่แล้วครับ แม่ผมก็แค่ขายกับข้าวที่ตลาดแต่ต่อมาที่บ้านผมก้มีลุงซึ่งเป็นแฟนของพี่สาว พ่อผมมาอยู่ด้วยช่วยแม่ขายของเพราะรู้จักกันมานานมากลุงแกนิสัยดีเรียบร้อย ขยันมากแต่แฟนแก่ติดเล่นไฟ่อย่างงอมแงมแกเลยแยกจากกันมาอาศัยช่วยแม่ขายของ ที่บ้านผม ในช่วงที่ขายของเสร็จกลับมาบ้านกินข้าวกินปลาแล้วทุกๆก่อนนอนลุงแก่ใจดีแกจะ มาบีบนวดจับเส้นให้แม่ผมทุกวันเพราะแก่ทำเป็น แม่ผมก็เป็นคนชอบนวดด้วยแม่เลยจะมานอนให้ลุงนวดทุกวัน ผมก็เลยอยากลองแอบดูว่าจะมีอะไรมั้ยก็เห็นแม่ผมใส่ชุดนอนนอนคว่ำอยู่โดยมี ลุงกะลังบีบที่ขาแม่ไล่ขึ้นไปที่ตะโพก ชุดนอนแม่มันก็คุมแค่บริเวณหัวเข่าเห็นขาขาวอวบได้อารมย์มาก แก่บีบขึ้นลงแล้วนิ้วแก่ก็จะเกี่ยวเอาขอบชุดนอนแม่ขึ้นไปเรื่อยๆจนแม่โป๊มาก ขอบชุดนอนแม่เกือบจะถึงแก้มก้นอยู่แล้วแต่แม่ก็นอนเฉยอยู่ ผมว่าแม่ผมวันนี้คงรอดยากแล้วรึว่าคงอยากด้วย แล้วลุงก็ค่อยๆจับขาแม่ผมถ่างออกก้มลงไปชมของลับของแม่แล้วแก่ก็นวดไล่ขึ้น ไปใหม่ทีนี้แกล้วงเข้าไปในชุดนอนขยำแก้มก้นใหญ่อย่างเมามันเลยโดยใช้นิ้ว โป้งขยี้คลึงแคมไปด้วยเลยเมือพอแกเห็นแม่ไม่ขัดขืนทีนี้เลยค่อยๆจับขอบเกงใน แม่ผมแล้วรูดทีเดียวหลุดจากปลายเท้าเลยเห็นโคกแม่หมอยดกดำแผ่เต็มหว่างขาเลย ลุงแก่ไม่รอช้ารีบมุดหัวเข้าไปลงลิ้นทันทีโดยแกใช้มือจับแก้มก้นแหกออก ผมเห็นแก่เลียตั้งแต่รูหีมารูตูดหมอยเปียกชุ่มเลยผมเห็นหอยแม่ชัดๆเลย ส่วนแม่ผมนั้นนอนหมดสภาพครางซื้ดซาด ลุงแกพยามปลุกอารมยให้แม่ร่านสุดๆจะได้ไม่ขัดขืน ผมเห็นน้ำเงี่ยนแม่ไหลออกมาขาวขุ่นหยอดออกมาเลยไม่ใช่น้ำลายลุงแน่ๆจากนั้น แกก็งัดควยแก่ออกมาดำปือมาจอหอยแม่ที่เปียกแฉะแล้วแกค่อยกดมันลงไปได้ไม่ยาก เย็นอะไรจมหายเข้าไปในท่านอนคว่ำนั้นละคับแล้วแกเริ่มซอยแต่แรงมากเสียงดัง สนั่นเลยหีแม่ผมแทบฉีกขาด ผมเองดูอยู่ยังอยากเข้าร่วมยัดด้วยเลย ลุงแกกระแทกรุนแรงมากมือแกก็เอือมไปดึงชุดนอนแม่ขึ้นไปถึงคอแล้วก้เอามือ อ้อมไปขย่ำเต้าแม่แกบีบขย่ำรุนแรงมากเช่นกัน เต้าแม่ผมยานใหญ่โดนลุงแกดึงมาเกือบถึงหลังทั้ง2เต้าเลย สักพักแกก็ถอนควยแกออกมา ผมนึกว่าแกจาพริกตัวแม่ให้นอนหงายเพื่อเล่นด้านหน้าบ้างแต่ผมคิดผิดลุงแก กลับเอาควยเลื่อนไปจ่อที่รูตูดแม่ผมโดยผมเห็นแม่ผมนอนหลับตาโดยไม่รู้ว่า กะลังจะโดนเล่นตูดพอลุงแกกดควยลงไปแม่ผมตาค้างเลย แม่พะยามต่อต้านไม่ให้โดนประตูหลังส่ายก้นหนีแต่ลุงแกเห็นเหมือนแกยิ่งชอบ ครับแกจับเอวแม่ผมรั้งขึ้นมาในจังหว่ะที่แกกระแทกควยลงไป ทีเดียวหัวควยผุบหายเข้าตูดไปเลย จากนั้นแกก็เร่มซอยจนควยจมมิดด้ามไปเลยแต่แม่กลับร่อนตะโพกตามอย่างเมามัน แม่ตาเบอเสียวปนเจ็บ แล้วลุงก็เสร็จคาตูดเลยผมจึงแอบไปนอนชักว่าวต่อ

กลับหมวด เรื่องเสียวจากทางบ้าน เรื่องเสียวเพื่อนกัน

หัวข้อล่าสุด

Nozomi Aso 5
Nozomi Aso 5...
ดู 1680 ครั้ง
My Sexy Girl 260
My Sexy Girl 260...
ดู 1245 ครั้ง
Mihiro Taniguchi 40
Mihiro Taniguchi 40...
ดู 556 ครั้ง
Amatsuka Moe 17
Amatsuka Moe 17...
ดู 798 ครั้ง
Kana Momonogi 51
Kana Momonogi 51...
ดู 474 ครั้ง
รวมมิตรอร่อย
รวมมิตรอร่อย...
ดู 1283 ครั้ง